ਪਤਨੀ ਨੇ ਪਤੀ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ ਗੁਆਂਢਣ ਦੀ ਲੜਕੀ ਨਾਲ ਕਰਵਾਇਆ ਗੈਂਗਰੇਪ

ਹਵਸ ਦੇ ਭੁੱਖੇ ਭੇੜੀਏ ਜਿਥੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਤਰੀਕਿਆਂ ਨਾਲ ਮਾਸੂਮ ਲੜਕੀਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਹਵਸ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਬਣਾਉਂਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਉਥੇ ਹੀ ਥਾਣੇ ਅਧੀਨ ਆਉਂਦੀ ਪ੍ਰੇਮ ਨਗਰ, ਲੁਹਾਰਾ ਰੋਡ, ਸਾਹਨੇਵਾਲ ‘ਚ ਇਕ ਔਰਤ ਨੇ ਔਰਤ ਜਾਤੀ ਨੂੰ ਦਾਗਦਾਰ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਆਪਣੇ ਹਵਸੀ ਪਤੀ ਅਤੇ ਦੋ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ ਆਪਣੇ ਹੀ ਗੁਆਂਢੀ ਦੀ 19 ਸਾਲਾ ਲੜਕੀ ਨੂੰ ਹਵਸ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਬਣਾਉਂਦੇ ਹੋਏ ਗੈਂਗਰੇਪ ਕਰਨ ਦਾ ਮਾਮਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਥਾਣਾ ਸਾਹਨੇਵਾਲ ਦੀ ਪੁਲਸ ਨੇ ਦੋਵੇਂ ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਸਮੇਤ ਚਾਰਾਂ ਖਿਲਾਫ ਮੁਕੱਦਮਾ ਦਰਜ ਕਰ ਕੇ ਕਥਿਤ ਦੋਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ।

ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਉਕਤ ਮੁਹੱਲੇ ਦੀ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਲੜਕੀ ਨੇ ਪੁਲਸ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ‘ਚ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਸ ਨੇ 10ਵੀਂ ਦੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਖਤਮ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਹੁਣ ਘਰ ‘ਚ ਹੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਬੀਤੀ 18 ਜੁਲਾਈ ਨੂੰ ਉਸ ਦੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਆਪਣੇ ਕੰਮਾਂ ‘ਤੇ ਚਲੇ ਗਏ ਅਤੇ ਉਹ ਘਰ ‘ਚ ਇਕੱਲੀ ਰਹਿ ਗਈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਗੁਆਂਢ ‘ਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਅਮਿਤਾ ਪਤਨੀ ਸੂਰਜਪਾਲ ਉਸ ਨੂੰ ਬਹਾਨੇ ਨਾਲ ਬੁਲਾ ਕੇ ਆਪਣੇ ਘਰ ਲੈ ਗਈ। ਜਿੱਥੇ ਅਮਿਤਾ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਇਕ ਟਮਾਟਰਾਂ ਵਾਲੀ ਟੋਕਰੀ ਅੰਦਰ ਬਣੇ ਹੋਏ ਕਮਰੇ ‘ਚ ਰੱਖ ਕੇ ਆਉਣ ਲਈ ਕਿਹਾ। ਜਦੋਂ ਉਹ ਟੋਕਰੀ ਲੈ ਕੇ ਕਮਰੇ ‘ਚ ਗਈ ਤਾਂ ਉਥੇ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਉਸ ਦਾ ਪਤੀ ਸੂਰਜਪਾਲ ਅਤੇ ਦੋ ਹੋਰ ਲੜਕੇ ਬੈਠੇ ਹੋਏ ਸੀ।

ਜਦੋਂ ਉਹ ਟੋਕਰੀ ਰੱਖ ਕੇ ਵਾਪਸ ਆਉਣ ਲੱਗੀ ਤਾਂ ਅਮਿਤਾ ਨੇ ਬਾਹਰੋਂ ਦਰਵਾਜ਼ਾ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸੂਰਜਪਾਲ ਅਤੇ ਉਕਤ ਦੋਵੇਂ ਲੜਕਿਆਂ ਨੇ ਜ਼ਬਰਦਸਤੀ ਉਸ ਨਾਲ ਗੈਂਗਰੇਪ ਕੀਤਾ। ਜੋ ਕਰੀਬ ਦੋ ਘੰਟੇ ਉਸ ਦੀ ਇੱਜ਼ਤ ਦੇ ਨਾਲ ਖੇਡਦੇ ਰਹੇ। ਜਦੋਂ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਸਾਢੇ 4 ਵਜੇ ਉਸ ਦੀ ਮਾਤਾ ਕੰਮ ਤੋਂ ਵਾਪਸ ਪਰਤੀ ਤਾਂ ਉਸ ਨੇ ਅਮਿਤਾ ਤੋਂ ਪਤਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਸ਼ੱਕ ਹੋਣ ‘ਤੇ ਕਮਰੇ ਦੀ ਕੁੰਡੀ ਬਾਹਰੋਂ ਖੋਲ੍ਹੀ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸੂਰਜਪਾਲ ਅਤੇ ਉਕਤ ਦੋਵੇਂ ਲੜਕੇ ਉਸ ਦੀ ਮਾਤਾ ਨਾਲ ਧੱਕਾ-ਮੁੱਕੀ ਕਰ ਕੇ ਧਮਕੀਆਂ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਮੌਕੇ ਤੋਂ ਫਰਾਰ ਹੋ ਗਏ।

ਥਾਣਾ ਮੁਖੀ ਇੰਸ. ਇੰਦਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਬੋਪਾਰਾਏ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਪੁਲਸ ਨੇ ਪੀੜਤਾ ਦੇ ਬਿਆਨਾਂ ‘ਤੇ ਸੂਰਜਪਾਲ, ਉਸ ਦੀ ਪਤਨੀ ਅਮਿਤਾ, ਉਮੇਸ਼ ਵਿਸ਼ਕਰਮਾ ਪੁੱਤਰ ਚਿੱਬੂ ਵਿਸ਼ਕਰਮਾ ਵਾਸੀ ਢਿੱਲੋਂ ਨਗਰ, ਲੁਧਿਆਣਾ ਅਤੇ ਸੁਲਿੰਦਰਪਾਲ ਪੁੱਤਰ ਸ਼ੰਕਰ ਵਾਸੀ ਗੁਰੂ ਗੋਬਿੰਦ ਸਿੰਘ ਨਗਰ, ਲੁਧਿਆਣਾ ਖਿਲਾਫ ਸਾਜ਼ਿਸ਼ ਤਹਿਤ ਗੈਂਗਰੇਪ ਅਤੇ ਧਮਕੀਆਂ ਦੇਣ ਦੇ ਦੋਸ਼ਾਂ ਤਹਿਤ ਮੁਕੱਦਮਾ ਦਰਜ ਕਰ ਕੇ ਚਾਰੋਂ ਨਾਮਜ਼ਦ ਕਥਿਤ ਦੋਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ।