ਆਪਣੇ ਪੁਰਾਣੇ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਮਾਰੂਤੀ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ ਇਹ ਖਾਸ ਆਫਰ, 31 ਅਗਸਤ ਹੈ ਆਖਰੀ ਤਰੀਕ

ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਵੀ ਮਾਰੁਤੀ ਦੀ ਕਾਰ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਹੈ। ਮਾਰੁਤੀ ਨੇ 15 ਅਗਸਤ ਉੱਤੇ ਆਪਣੇ ਗਾਹਕਾਂ ਲਈ ਸਰਵਿਸ ਕੈਂਪੇਨ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਕੈਂਪੇਨ ਦੇ ਤਹਿਤ ਸਾਰੇ ਮਾਰੁਤੀ ਕਾਰ ਦੇ ਮਾਲਿਕ ਆਪਣੀ ਕਾਰ ਨੂੰ ਫਰੀ ਵਿੱਚ ਡੀਲਰਸ਼ਿਪ ਕੋਲ ਚੈਕ ਕਰਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਆਫਰ 15 ਅਗਸਤ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਕੇ 31 ਅਗਸਤ ਤੱਕ ਜਾਰੀ ਰਹੇਗਾ। ਇਹਨਾਂ ਵਿੱਚ ਐਕਸਟੇਡੇਡ ਵਾਰੰਟੀ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਸਰਵਿਸ ਲੇਬਰ ਚਾਰਜ ਉੱਤੇ ਸਪੇਸ਼ਲ ਡਿਸਕਾਉਂਟ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੈ।

ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ ਮਾਰੁਤੀ ਟਚ ਪੁਆਇੰਟ ਉੱਤੇ ਕਾਰ ਦੇ ਪਾਰਟਸ ਅਤੇ ਅਸੈਸਰੀਜ਼ ਉੱਤੇ ਵੀ ਡਿਸਕਾਉਂਟ ਮਿਲੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਵੀ ਮਾਰੁਤੀ ਦੀ ਕਾਰ ਹੈ ਅਤੇ ਕੋਈ ਨਾ ਕੋਈ ਪ੍ਰਾਬਲਮ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਇਹ ਸਰਵਿਸ ਕਰਵਾਉਣ ਦਾ ਵਧੀਆ ਮੌਕਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਹੁਣੇ ਗੱਡੀ ਦੀ ਸਰਵਿਸ ਕਰਵਾਉਂਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਸਾਰਾ ਡਿਸਕਾਉਂਟ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਾਰੁਤੀ ਵੱਲੋਂ ਆਲਟੋ 800 ਉੱਤੇ 30000 ਰੁਪਏ ਦਾ ਕਿਊਮੂਲੇਟਿਵ ਡਿਸਕਾਉਂਟ ਦਿੱਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਮਾਰੁਤੀ ਸਿਲੇਰੀਓ ਉੱਤੇ 45000 ਰੁਪਏ ਤੱਕ ਦਾ ਡਿਸਕਾਉਂਟ ਅਤੇ ਬਲੇਨੋ ਉੱਤੇ 1 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਤੱਕ ਦਾ ਡਿਸਕਾਉਂਟ ਹੈ।

ਪਿਛਲੇ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਮਾਰੁਤੀ ਦੀ ਸੇਲ ਕਾਫ਼ੀ ਡਿੱਗ ਗਈ ਹੈ ਇਸ ਲਈ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਲੁਭਾਉਣ ਲਈ ਮਾਰੁਤੀ ਨਵੇਂ ਨਵੇਂ ਆਫਰ ਕੱਢ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ 21 ਅਗਸਤ ਨੂੰ ਮਾਰੁਤੀ ਵੱਲੋਂ 6 ਸੀਟ ਵਾਲੀ ਐਮਪੀਵੀ ਕਾਰ ਲਾਂਚ ਕਰਨ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਹ ਐਮਪੀਵੀ ਅਰਟਿਗਾ ਉੱਤੇ ਆਧਾਰਿਤ ਹੋਵੇਗੀ, ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਹ ਅਰਟਿਗਾ ਤੋਂ ਥੋੜ੍ਹੀ ਵੱਖ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਇਸਦਾ ਪ੍ਰੀਮਿਅਮ ਇੰਟੀਰਿਅਰ ਹੈ। ਇੰਜਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਐਕਸਐਲ 6 ਵਿੱਚ 1 । 5 ਲਿਟਰ ਦਾ ਬੀਐਸ- 6 ਪਟਰੋਲ ਇੰਜਨ ਹੋਵੇਗਾ ।