ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਯੂਜਰ ਨੇ ਅਭੀਸ਼ੇਕ ਨੂੰ ਦੇਖੋ ਕੀ ਕਿਹਾ ਤਾਂ ਜੂਨਿਅਰ ਬੱਚਨ ਨੇ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਬੋਲਦੀ ਬੰਦ

ਬਾਲੀਵੁਡ ਐਕਟਰ ਅਭੀਸ਼ੇਕ ਬੱਚਨ ਲੰਬੇ ਵਕਤ ਵਲੋਂ ਫਿਲਮਾਂ ਵਲੋਂ ਦੂਰੀ ਬਣਾਏ ਹੋਏ ਹਨ , ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਫੈਂਸ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਪਰਦੇ ਉੱਤੇ ਦੇਖਣ ਲਈ ਬੇਤਾਬ ਹਨ । ਇਸ ਕੜੀ ਵਿੱਚ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਅਭੀਸ਼ੇਕ ਬੱਚਨ ਨੂੰ ਕੁੱਝ ਯੂਜਰਸ ਨੇ ਟਰੋਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ । ਜੀ ਹਾਂ , ਅਭੀਸ਼ੇਕ ਬੱਚਨ ਪਿਛਲੇ ਕੁੱਝ ਸਮਾਂ ਵਿਚ ਸਿਰਫ ਚੁਣਵੇਂ ਸਕਰਿਪਟਸ ਵਿੱਚ ਹੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ । ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਸਵਾਲ ਖਡ਼ਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਅਖੀਰ ਅਭੀਸ਼ੇਕ ਬੱਚਨ ਕਰਦੇ ਕੀ ਹਨ ? ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਯੂਜਰ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਬੇਰੋਜਗਾਰ ਕਹਿਕੇ ਕਮੇਂਟ ਕਰ ਦਿੱਤਾ , ਜਿਸਦਾ ਜਵਾਬ ਜੂਨਿਅਰ ਬੱਚਨ ਨੇ ਵੱਡੇ ਮਜੇਦਾਰ ਢੰਗ ਵਲੋਂ ਦਿੱਤਾ ।

ਬਾਲੀਵੁਡ ਐਕਟਰ ਅਭੀਸ਼ੇਕ ਬੱਚਨ ਬਹੁਤ ਹੀ ਘੱਟ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਹੀ ਨਜ਼ਰ ਆਉਂਦੇ ਹਨ । ਸ਼ੁਰੁਆਤੀ ਦੌਰ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕੁੱਝ ਫਿਲਮਾਂ ਰਿਲੀਜ ਹੋਈ ਸੀ , ਲੇਕਿਨ ਫਿਰ ਹੌਲੀ – ਹੌਲੀ ਉਹ ਸਾਲ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਹੀ ਜਾਂ ਫਿਰ ਇੱਕ ਵੀ ਫਿਲਮ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ ਹਨ , ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਅਕਸਰ ਕੋਈ ਨਹੀਂ ਕੋਈ ਗੱਲ ਚਲਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹੈ । ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ , ਅਭੀਸ਼ੇਕ ਬੱਚਨ ਨੂੰ ਬਾਲੀਵੁਡ ਦਾ ਫਲਾਪ ਏਕਟਰ ਦੇ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਵੀ ਵੇਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ , ਲੇਕਿਨ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਕੁੱਝ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਏਕਟਿੰਗ ਵੀ ਕੀਤੀ ਹੈ , ਜਿਸਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਫੈਨ ਫਾਲੋਇੰਗ ਵੀ ਜਬਰਦਸਤ ਹੈ । ਖੈਰ , ਅਸੀ ਇੱਥੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਉਸ ਜਵਾਬ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਗੱਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ , ਜੋ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਯੂਜਰਸ ਨੂੰ ਦਿੱਤਾ ।

ਯੂਜਰ ਨੇ ਅਭੀਸ਼ੇਕ ਬੱਚਨ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਬੇਰੋਜਗਾਰ

ਅਭੀਸ਼ੇਕ ਬੱਚਨ ਨੇ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਇੱਕ ਮੋਟਿਵੇਸ਼ਨ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾ , ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਬਹੁਤ ਹੀ ਚੰਗੀ ਚੰਗੀ ਗੱਲਾਂ ਲਿਖੀ ਸੀ , ਜਿਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਫੈਂਸ ਦੁਆਰਾ ਖੂਬ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਗਿਆ , ਲੇਕਿਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਫੈਂਸ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਬੇਰੋਜਗਾਰ ਕਹਿ ਦਿੱਤਾ , ਜਿਸਦੇ ਬਾਅਦ ਵਲੋਂ ਹੀ ਇੱਕ ਦੇ ਬਾਅਦ ਇੱਕ ਯੂਜਰਸ ਨੇ ਅਭੀਸ਼ੇਕ ਨੂੰ ਟਰੋਲ ਕਰਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ । ਦਰਅਸਲ , ਅਭੀਸ਼ੇਕ ਨੇ ਲਿਖਿਆ ਸੀ ਕਿ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਕੁੱਝ ਕਰਣ ਦੀ ਠਾਨ ਲਓ , ਤਾਂ ਦੁਨੀਆ ਦੀ ਕੋਈ ਤਾਕਤ ਨਹੀਂ ਰੋਕ ਸਕਦੀ ਹੈ , ਇਸ ਉੱਤੇ ਯੂਜਰ ਨੇ ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਲਿਖਿਆ ਕਿ ਤੂੰ ਤਾਂ ਬੇਰੋਜਗਾਰ ਹੋ ।

ਬਾਲੀਵੁਡ ਐਕਟਰ ਅਭੀਸ਼ੇਕ ਬੱਚਨ ਨੇ ਉਸ ਕਮੇਂਟ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਵਿੱਚ ਰੱਖਦੇ ਹੋਏ ਇੱਕ ਪੋਸਟ ਕੀਤਾ , ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਲਿਖਿਆ ਕਿ ਸੋਮਵਾਰ ਦੇ ਦਿਨ ਕੌਣ ਇੰਨਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖੁਸ਼ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਬਜਾਏ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਜੋ ਬੇਰੋਜਗਾਰ ਬੈਠੇ ਹੋਣ । ਇਸ ਜਵਾਬ ਨੂੰ ਯੂਜਰਸ ਨੂੰ ਮੁੰਹਤੋੜ ਜਵਾਬ ਦੇ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਵੇਖਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ । ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਲੰਬੇ ਵਕਤ ਵਲੋਂ ਅਭੀਸ਼ੇਕ ਬੱਚਨ ਆਲੋਚਨਾਵਾਂ ਦੇ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋ ਰਹੇ ਹਨ , ਲੇਕਿਨ ਉਹ ਸਮਾਂ ਸਮੇਂਤੇ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਜਵਾਬ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਨਜ਼ਰ ਆਉਂਦੇ ਹੈ । ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ ਉਹ ਸਾਮਾਜਕ ਮੁੱਦੇ ਉੱਤੇ ਵੀ ਅਪਨੀ ਰਾਏ ਰੱਖਦੇ ਹੋਏ ਨਜ਼ਰ ਆਉਂਦੇ ਹੈ ।

ਮੀਡਿਆ ਰਿਪੋਰਟਸ ਦੀ ਮੰਨੇ ਤਾਂ ਅਭੀਸ਼ੇਕ ਬੱਚਨ ਅਨੁਰਾਗ ਬਸੁ ਦੀ ਇੱਕ ਫਿਲਮ ਵਲੋਂ ਵਾਪਸੀ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ , ਜਿਸਦਾ ਹੁਣੇ ਨਾਮ ਤੈਅ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ ਹੈ , ਲੇਕਿਨ ਇਸ ਗੱਲ ਦੀ ਕੋਈ ਆਧਿਕਾਰਿਕ ਪੁਸ਼ਟੀ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਗਈ । ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ ਅਭੀਸ਼ੇਕ ਬੱਚਨ ਭੇੜੀਆ ਬੁਲ ਵਿੱਚ ਇਲਿਆਨਾ ਡਿਕਰੂਜ ਅਹਿਮ ਕਿਰਦਾਰ ਨਿਭਾਤੀ ਨਜ਼ਰ ਆਓਗੇ , ਜਿਸਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਛੇਤੀ ਹੀ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗੀ । ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਅਭੀਸ਼ੇਕ ਬੱਚਨ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਐਸ਼ਵਰਿਆ ਰਾਏ ਦਾ ਜਨਮਦਿਨ ਸੇਲਿਬਰੇਟ ਕੀਤਾ , ਜਿਸਦੀ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋਈ