35 ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਚੋਰੀ ਸਨੀ ਦੇਓਲ ਨੇ ਕਰਾਇਆ ਸੀ ਵਿਆਹ ਦੇਖੋ

ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਦਰਦ ਕਿਸੇ ਵਲੋਂ ਲੁੱਕ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਦੋਨਾਂ ਹੀ ਆਪਣਾ ਹਾਲ ਏ ਦਿਲ ਚਿਹਰੇ ਵਲੋਂ ਬਯਾਂ ਕਰ ਦਿੰਦੇ ਹਨ ਬਾਲੀਵੁਡ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਸਿਤਾਰੀਆਂ ਦੀ ਲਵ ਸਟੋਰੀਜ ਜਗ ਸਾਫ਼ ਹੈ ਲੇਕਿਨ ਕੁੱਝ ਸਿਤਾਰੀਆਂ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਲੋਕ ਓਨਾ ਹੀ ਜਾਣਦੇ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ . ਜੇਕਰ ਅਸੀ ਗੱਲ ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੇ ਏਕਸ਼ਨ ਹੀਰੋ ਸਨੀ ਦੇਓਲ ਦੀਆਂ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਕੀ ਤੁਸੀ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਬਹੁਤ ਹੀ ਰੋਮਾਂਚਕ ਤਰੀਕੇ ਵਲੋਂ ਲਵ ਮੈਰੀਜ ਕੀਤੀ ਸੀ ਅਤੇ ਵਿਆਹ ਦੇ ਇਨ੍ਹੇ ਸਾਲਾਂ ਦੇ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਤਨੀ ਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤੀ ਅਤੇ ਸਨੀ ਦੇਓਲ ਦਾ ਪਿਆਰ ਬਰਕਰਾਰ ਹੈ ਸਨੀ ਦੇਓਲ ਨੇ ਆਪਣੀ ਪਰਸਨਲ ਲਾਇਫ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਗੱਲ ਦੀ ਲੇਕਿਨ ਇਸ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਜਰੂਰ ਦੱਸਿਆ ਕਿ 35 ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਚੋਰੀ – ਚੁਪਕੇ ਸਨੀ ਦੇਓਲ ਨੇ ਰਚਾਈ ਸੀ ਵਿਆਹ , ਚੱਲਿਏ ਦੱਸਦੇ ਹੋ ਇਹ ਦਿਲਚਸਪ ਕਹਾਣੀ .

ਹਿੰਦੀ ਸਿਨੇਮਾ ਦੇ ਰੁਪਹਲੇ ਪਰਦੇ ਉੱਤੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਬੇਤਾਬ ਬਿਜਲੀ ਗਦਰ ਜਖ਼ਮੀ ਅਤੇ ਇੰਡਿਅਨ ਵਰਗੀ ਸੁਪਰਹਿਟ ਫਿਲਮਾਂ ਦੇਣ ਵਾਲੇ ਏਕਟਰ ਸਨੀ ਦੇਓਲ ਇਸ ਦਿਨਾਂ ਆਪਣੇ ਚੋਣ ਪ੍ਚਾਰ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇ ਹਨ . ਬੀਜੇਪੀ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਗੁਰੁਦਾਸਪੁਰ ਵਲੋਂ ਟਿਕਟ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਸਨੀ ਦੇਓਲ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਚਾਰੋਂ ਦੇ ਜਰਿਏ ਦੇਸ਼ਵਾਸੀਆਂ ਵਲੋਂ ਕਹਿ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਇੱਕ ਵਾਰ ਆਪਕੋ ਮੋਦੀ ਜੀ ਨੂੰ ਜਰੂਰ ਮੌਕਾ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ . ਖੈਰ ਇਹ ਤਾਂ ਗੱਲ ਸਿਆਸਤ ਕੀਤੀ ਹੈ ਲੇਕਿਨ ਜੇਕਰ ਅਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਰਸਨਲ ਲਾਇਫ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਇੱਕ ਪਤਨੀ ਅਤੇ ਦੋ ਬੇਟੇ ਹਾਂ . ਸਨੀ ਦੇਓਲ ਨੇ ਆਪਣੀ ਪਰਸਨਲ ਲਾਇਫ ਨੂੰ ਹਮੇਸ਼ਾ ਮੀਡਿਆ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਰੱਖਿਆ . ਸਨੀ ਦੇਓਲ ਨੇ 35 ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਪੂਜਾ ਵਲੋਂ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ ਸੀ , ਸਾਨੀ ਅਤੇ ਪੂਜਾ ਇੱਕ ਦੂੱਜੇ ਨੂੰ ਬਚਪਨ ਵਲੋਂ ਜਾਣਦੇ ਸਨ ਕਿਉਂਕਿ ਦੋਨਾਂ ਦੀ ਫੈਮਿਲੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਬਿਜਨੇਸ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕਈ ਬਾਅਦ ਵਿਆਹ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਫੰਕਸ਼ਨ ਵਿੱਚ
ਇਹ ਮਿਲਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਸਨ . ਅਜਿਹਾ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸਾਨੀ ਦੇ ਵਿਆਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਫਿਲਮ ਬੇਤਾਬ ਦੀ ਰਿਲੀਜ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਹੋ ਗਈ ਸੀ ਲੇਕਿਨ ਵਿਆਹ ਦੀ ਗੱਲ ਸਭਤੋਂ ਛਿਪਾਈ ਗਈ ਸੀ

ਦਰਅਸਲ ਫਿਲਮ ਬੇਤਾਬ ਇੱਕ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਫਿਲਮ ਸੀ ਅਤੇ ਫਿਲਮ ਨਿਰਮਾਤਾ ਅਤੇ ਸਾਨੀ ਦੇ ਪਿਤਾ ਧਰਮੇਂਦਰ ਨੂੰ ਡਰ ਸੀ ਕਿ ਵਿਆਹ ਦੀ ਗੱਲ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਂਦੇ ਹੀ ਲੋਕ ਸਾਨੀ ਨੂੰ ਠੁਕਰਾ ਨਾ ਦਿਓ . ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਹ ਗੱਲ ਮੀਡਿਆ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਬਹੁਤ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਆਈ ਅਤੇ ਸਾਨੀ – ਪੂਜੇ ਦੇ ਕਹਿਣ ਉੱਤੇ ਵਿਆਹ ਨੂੰ ਚੋਰੀ – ਚੁਪਕੇ ਵਲੋਂ ਕਰਾਈ ਗਈ ਸੀ . ਸਾਨੀ ਦੀ ਪਤਨੀ ਪੂਜਾ ਬਹੁਤ ਹੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਹਨ ਅਤੇ ਸਨੀ ਦੇਓਲ ਦੀ ਫੈਮਿਲੀ ਫੋਟੋ ਵੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਉੱਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਨਹੀਂ ਪਾਈ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ . ਸਾਨੀ ਦੀ ਪਤਨੀ ਪੂਜਾ ਨੇ ਲਾਇਮਲਾਇਟ ਵਲੋਂ ਦੂਰੀਆਂ ਬਣਾਕੇ ਰੱਖੀ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਬੱਚੀਆਂ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲ ਰਹੀ ਹਨ . ਉਂਜ ਸਾਨੀ ਦੀ ਹੋਮ ਪ੍ਰੋਡਕਸ਼ਨ ਫਿਲਮ ਯਮਲਾ ਸ਼ੁਦਾਈ ਦੀਵਾਨਾ – 2 ਵਿੱਚ ਗੇਸਟ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਪੂਜਾ ਨੂੰ ਵਖਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ ਲੇਕਿਨ ਕੋਈ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਪਹਿਚਾਣ ਨਹੀਂ ਪਾਇਆ . ਖਬਰਾਂ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ ਪੂਜਾ ਨੂੰ ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਵਿੱਚ ਐਸ਼ਵਰਿਆ ਰਾਏ ਬਹੁਤ ਪਸੰਦ ਹਨ

ਸਨੀ ਦੇਓਲ ਦਾ ਬਹੁਤ ਪੁੱਤਰ ਕਰਣ ਦੇਓਲ ਫਿਲਮ ਪਲ – ਪਲ ਦਿਲ ਦੇ ਕੋਲ ਵਲੋਂ ਡੇਬਿਊ ਕਰਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ . ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਲੋਂ ਸਨੀ ਦੇਓਲ ਨੇ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਨਿਰਦੇਸ਼ਨ ਦੀ ਕਮਾਨ ਸਾਂਭੀ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਬੇਟੇ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੀ ਹੋਮ ਪ੍ਰੋਡਕਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਲਾਂਚ ਕਰ ਰਹੇ ਹੈ . ਲੁਕ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਕਰਣ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਦੇ ਨਕਸ਼ੇ ਕਦਮ ਉੱਤੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਬਾਡੀ ਵੀ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬੇਮਿਸਾਲ ਹੋ ਗਈ ਹੈ . ਸਨੀ ਦੇਓਲ ਇੱਕ ਰਾਜਨੇਤਾ ਦੇ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਵੀ ਬਿਹਤਰ ਸਾਬਤ ਹੋਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਏਕਟਿੰਗ ਵਿੱਚ ਦਮਦਾਰ ਪਾਰੀ ਖੇਡੀ ਅਤੇ ਹੁਣ ਉਹ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਪੁੱਤਰ ਆਪਣੇ ਇਸ ਖਾਨਦਾਨੀ ਅਭਿਨਏ ਪਰੰਪਰਾ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਬਢਾਏ .