ਕੋਲਡਡ੍ਰਿੰਕ ਦੇ ਵਿਚ ਨ ਸ਼ ਲੀ ਵਸਤੂ ਮਿਲਾ ਕੇ ਆਪਣੀ ਹੀ ਭੈਣ ਦੇ ਨਾਲ ਕੀਤਾ ਗ਼ ਲ ਤ ਕੰਮ ਤੇ ਬਣਾ ਲਈ ਵੀਡੀਓ

ਰਸਤਿਆ ਨੂੰ ਤਾਰ ਤਾਰ ਕਰ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਨਵਾਂ ਮਾਮਲਾ ਸ਼ਹਿਰ ਹੋਸ਼ਿਆਰਪੁਰ ਤੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ,ਜਿਥੇ ਰਿਸਤੇ ਦੇ ਵਿਚ ਲੱਗਦੇ ਭਰਾ ਦੇ ਵਲੋਂ ਆਪਣੀ ਮਾਸੀ ਦੀ ਕੁੜੀ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾ ਬ ਰ ਜ ਨਾ ਹ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ,ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਕੋਲ ਦਰਜ ਕਾਰਵਾਈ ਸਕੀਏਤ ਦੇ ਵਿਚ ਪੀ ੜ ਤ ਲੜਕੀ ਨੇ ਦਸਿਆ ਕੀ ਉਸਦੇ ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਕਿਸੇ ਜਰੂਰੀ ਕਾਮ ਦੇ ਲਈ ਜੰਮੂ ਕਸ਼ਮੀਰ ਗਏ ਹੋਏ ਸੀ ਤੇ ਲਾਕਡਾਨ ਦੇ ਕਰਕੇ ਓਥੇ ਹੀ ਫਸ ਗਏ , ਓਹਨਾ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਵਿਸ਼ਾਲ ਨਾਮ ਦਾ ਲੜਕਾ ਜਿਹੜਾ ਪਹਿਲਾ ਵੀ ਓਹਨਾ ਦੇ ਘਰ ਆਉਂਦਾ ਜਾਂਦਾ ਸੀ

ਤੇ ਪੀ ੜ ਤ ਕੁੜੀ ਨੂੰ ਖਾਣੇ ਦੇ ਵਿਚ ਕੋਈ ਨ ਸ਼ੀ ਲੀ ਵਾਸਤ ਘੋਲ ਕੇ ਪਿਲਾ ਦਿਤੀ ਜਿਸ ਦੇ ਬਾਦ ਉਸ ਲੜਕੇ ਨੇ ਆਪਣੀ ਹੀ ਭੰ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾ ਬ ਰ ਜ ਨਾ ਹ ਕਰ ਦਿੱਤਾ, ਤੇ ਉਸਦੀ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਬਣਾ ਲਈ ਤੇ ਫਿਰ ਉਸਨੂੰ ਬ ਲੈ ਕ ਮੇਲ ਕਰਨ ਲੱਗ ਗਿਆ ,ਤੇ ਕਈ ਦਿਨਾਂ ਤਕ ਉਸ ਕੁੜੀ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾ ਬ ਰ ਜ ਨਾ ਹ ਕਰਦਾ ਰਿਹਾ ,ਜਦੋ ਉਸ ਕੁੜੀ ਦੇ ਮਾਂ ਬਾਪ ਘਰ ਆਏ ਤਾ ਉਸ ਲੜਕੀ ਨੇ ਸਾਰੀ ਗੱਲ ਆਪਣੇ ਮਾਂ ਨੂੰ ਦਸ ਦਿਤੀ ਜਿਸਦੇ ਬਾਦ ਦੇ ਵਿਚ ਜਦੋ ਮੁੰਡੇ ਦੀ ਮਾਂ ਨੂੰ ਇਸਦੇ ਬਾਰੇ ਦਸਿਆ ਤਾ

ਉਸਨੇ ਕਿਹਾ ਕੀ ਇਸ ਗੱਲ ਨੂੰ ਬਾਹਰ ਕੱਢਣ ਦੇ ਨਾਲ ਲੜਕੀ ਦੀ ਹੀ ਬਦਨਾਮੀ ਹੋਵੇਗੀ , ਓਹਨਾ ਨੇ ਅੱਕ ਕੇ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਕੋਲ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਕਰਵਾ ਦਿੱਤਾ ਜਿਸ ਦੇ ਬਾਦ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਸਾਰੀ ਜਾਂਚ ਕਰਨੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿਤੀ ਲੜਕੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕੀ ਅਜੇ ਤਕ ਉਸਦਾ ਮੈਡੀਕਲ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਤੇ ਉਸਦੀ ਸੁਣਵਾਈ ਵੀ ਘੱਟ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ , ਹੁਣ ਪੀ ੜ ਤ ਔਰਤ ਇਨਸਾਫ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ ਤੁਸੀਂ ਕੀ ਸੋਚਦੇ ਹੋ ਇਸਦੇ ਬਾਰੇ ਸਾਨੂ ਫੇਸਬੁੱਕ ਤੇ ਕੰਮੈਂਟ ਕਰਕੇ ਜਰੂਰ ਦਸੋ ਜੀ