100 ਸਾਲਾ ਦਾਦੀ ਨੇ ਕੋਰੋਨਾ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ ਮਾਤ, ਹਸਪਤਾਲ ਤੋਂ ਆਈ ਠੀਕ ਠਾਕ ਵਾਪਿਸ

100 ਸਾਲਾ ਦਾਦੀ ਨੇ ਕੋਰੋਨਾ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ ਮਾਤ, ਹਸਪਤਾਲ ਤੋਂ ਆਈ ਠੀਕ ਠਾਕ ਵਾਪਿਸ ।ਦੇਸ਼ ਵਿਚ ਕੋਰੋਨਾਵਾਇਰਸ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਜ਼ਿਲ੍ਹਿਆਂ ਵਿਚ ਸ਼ਾਮਲ ਇੰਦੌਰ ਵਿੱਚ ਇਕ 100 ਸਾਲਾ ਔਰਤ ਨੇ ਕੋਵਿਡ -19 ਨੂੰ ਹਰਾਇਆ ਹੈ। ਬਿਲਾਸਪੁਰ ਰੇਂਜ ਦੇ ਆਈਜੀ ਦੀਪਾਂਸ਼ੂ ਕਾਬਰਾ ਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਹੈ।ਲੋਕ ਕੋਰੋਨਾ ਖਿਲਾਫ ਲੜਾਈ ਜਿੱਤਣ ਲਈ ਚੰਦਾਬਾਈ ਪਰਮਾਰ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਲੋਕ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਇਹ ਸੱਚ ਹੈ ਕਿ ਉਮਰ ਸਿਰਫ ਇੱਕ ਸੰਖਿਆ ਹੈ। ਦੀਪਾਂਸ਼ੂ ਨੇ ਇੱਕ ਟਵੀਟ ਵਿੱਚ

ਲਿਖਿਆ- ‘ਇੰਦੌਰ ਕੋਰੋਨਾ ਬਾਰੇ ਇੱਕ ਉਤਸ਼ਾਹਜਨਕ ਖ਼ਬਰ ਲੈ ਕੇ ਆਇਆ ਹੈ। 100 ਸਾਲਾ ਦਾਦੀ ਚੰਦਾਬਾਈ ਪਰਮਾਰ ਨੇ ਕੋਰੋਨਾ ਵਿਸ਼ਾਣੂ ਨੂੰ ਮਾਤ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਤੋਂ ਛੁੱਟੀ ਦੇ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਸੱਚ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਹੈ – ਉਮਰ ਦਾ ਕਿਸੇ ਵੀ ਚੀਜ਼ ਨਾਲ ਕੋਈ ਲੈਣਾ ਦੇਣਾ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ।ਜੇ ਸਾਨੂੰ ਜਿੱਤਣਾ ਹੈ, ਕੋਈ ਵੀ ਸਾਨੂੰ ਹਰਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ। ਚੰਦਰ ਤੋਮਰ ਉਰਫ ਸ਼ੂਟਰ ਦਾਦੀ ਨੇ ਵੀ ਦਾਦੀ ਦੇ ਜਨੂੰਨ ਨੂੰ ਸਲਾਮ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਟਵਿੱਟਰ ‘ਤੇ ਲਿਖਿਆ-‘ 100 ਸਾਲਾ ਚੰਦਾਬਾਈ ਨੇ ਕੋਰੋਨਾ ਨੂੰ ਹਰਾਇਆ।ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉਪਭੋਗਤਾ ਦੀਪਾਂਸ਼ੂ ਦੀ ਪੋਸਟ ‘ਤੇ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰਤੀਕ੍ਰਿਆ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਇੱਕ ਉਪਭੋਗਤਾ ਨੇ ਲਿਖਿਆ –

ਇਹ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਦੀ ਇੱਕ ਉਦਾਹਰਣ ਹੈ। ਇਕ ਹੋਰ ਉਪਭੋਗਤਾ ਨੇ ਲਿਖਿਆ – ਜੇ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਵਿਚ ਅਜਿਹੀ ਸ਼ਕਤੀਸ਼ਾਲੀ ਸ਼ਕਤੀ ਆ ਜਾਵੇ ਹੈ, ਤਾਂ ਦੇਸ਼ ਘੁੰਮ ਜਾਵੇਗਾ।ਸਿਹਤ ਮੰਤਰਾਲੇ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਕੋਵਿਡ -19 ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ 1.25 ਲੱਖ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਗਈ ਹੈ ਮਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ 3,720 ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਇਹ ਰਾਹਤ ਦੀ ਗੱਲ ਹੈ ਕਿ ਕੋਵਿਡ -19 ਤੋਂ ਕੁਲ 51,784 ਮਰੀਜ਼ ਵੀ ਠੀਕ ਹੋਏ ਹਨ।