ਆਪਣੇ ਹੀ ਜਵਾਨ ਲੜਕੇ ਦੇ ਬੱਚੇ ਦੀ ਮਾ ਬਣੀ ਵਿਧਵਾ ਔਰਤ ਹਰ ਕੋਈ ਦੇਖ ਰਹਿ ਗਿਆ ਦੰਗ

ਅੱਜ ਤੱਕ ਤੁਸੀ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਹੈਰਾਨੀਜਨਕ ਮਾਮਲੇ ਸੁਣਿਆ ਹੋਣਾਗੇ ਪਰ ਤੁਸੀ ਅੱਜ ਜਿਸ ਮਾਮਲੇ ਬਾਰੇ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹੋ। ਉਸ ਬਾਰੇ ਜਾਣ ਕੇ ਤੁਸੀ ਵੀ ਹੈਰਾਨ ਹੋਵੋਗੇ। ਅੱਜ ਤੱਕ ਤੁਸੀ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾ ਦੇ ਸੰਬੰਧਾ ਬਾਰੇ ਖਬਰਾ ਸੁਣੀਆ ਹੋਣਗੀਆ। ਪਰ ਅੱਜ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਾ ਅਤੇ ਬੇਟੇ ਦੁਆਰਾ ਬਣਾਏ ਸੰ ਬੰ ਧਾ ਬਾਰੇ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਨ। ਅਸੀ ਉਸ ਕੇ ਸ ਬਾਰੇ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾ ਜਿੱਥੇ ਇਕ ਵਿਧਵਾ ਮਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪੁੱਤਰ ਨੂੰ ਆਪ ਣਾ ਜਵਾਬ ਦਿੱਤਾ ਸੀ ਅਤੇ ਹੁਣ ਉਹ ਆਪਣੇ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਜਨਮ ਦੇਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਤੁਸੀ ਜਾਣ ਕੇ ਹੈਰਾਨ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ ਪਰ

ਇਹ ਸੱਚ ਹੈ। ਇਹ ਜ਼ਿੰਬਾਬਵੇ ਦਾ ਇੱਕ ਮਾਮਲਾ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਇੱਕ 40 ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਵਿਧਵਾ ਆਪਣੇ 23 ਸਾਲਾ ਦੇ ਪੁੱਤਰ ਦੀ ਮਾ ਬਣਨ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਵਿਧਵਾ ਔਰਤ ਦਾ ਨਾਮ ਵੇਟੀ ਅੰਬਰਕੋ ਹੈ। ਇਹ ਔਰਤ 12 ਸਾਲ ਪਹਿਲਾ ਵਿਧਵਾ ਹੋ ਗਈ ਸੀ। ਇਹ ਔਰਤ ਕੁੱਖ ਵਿੱਚ ਪੈਦਾ ਹੋਏ ਆਪਣੇ ਪੁੱਤਰ ਦੇ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਜਨਮ ਦੇਣਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਪਰ ਸਮਾਜ ਦੀ ਨਜ਼ਰ ਵਿੱਚ ਇਹ ਇੱਕ ਵੱਡਾ ਅ ਪ ਰਾ ਧ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਵੈਟੀ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਕੇ ਸ ਦਾਇਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਇਸ ਔਰਤ ਨੇ ਅਦਾ-ਲਤ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਕਿਹਾ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਨੂੰ ਬਰੀ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ। ਇਸ ਔਰਤ ਦੇ ਪਤੀ ਦੀ ਮੌ ਤ ਤੋ ਬਾਅਦ ਉਸਦੇ ਪਤੀ ਦੇ ਭਰਾ ਨੇ ਉਸ ਨਾਲ ਸਰੀਰਕ ਸ ਬੰ ਧ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਇਹ ਸਾਰੀਆ ਚੀਜ਼ਾ ਵੇਟੀ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਨਹੀ ਆਈਆ। ਵੈਟੀ ਆਪਣੇ ਬੇਟੇ ਦੀ ਸਭ ਤੋ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਸੀ ਅਤੇ ਉਸ ਨਾਲ ਆਪਣਾ ਜੀਵਨ ਬਤੀਤ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਪਰ ਇਸ ਕੇ ਸ ਵਿੱਚ ਦੋਵੇ ਮਾ ਅਤੇ ਪੁੱਤਰ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਦੇ ਇੰਨੇ ਨੇੜੇ ਆ ਗਏ ਕਿ

ਉਨ੍ਹਾ ਨੇ ਸਰੀਰਕ ਸੰ ਬੰ ਧ ਵੀ ਬਣਾ ਲਏ ਵੈਟੀ ਨੇ ਅਦਾਲਤ ਵਿੱਚ ਕਿਹਾ ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਲੜਕੇ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਆਪ ਪਾਲਿਆ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਆਪਣੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਦਾ ਸਾਰਾ ਖਰਚਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਵੇਟੀ ਨਹੀ ਚਾਹੁੰਦੀ ਕਿ ਕੋਈ ਹੋਰ ਕੁੜੀ ਉਸ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਆਵੇ। ਇਸ ਸੋਚ ਕਾਰਨ ਹੀ ਉਸਦਾ ਵਿਆਹ ਇੱਕ ਬੇਟੇ ਨਾਲ ਹੋ ਗਿਆ ਅਤੇ ਹੁਣ ਉਹ ਆਪਣੇ ਬੇਬੀ ਲੜਕੇ ਨੂੰ ਜਨਮ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਸਾਡੇ ਪੇਜ਼ ਤੇ ਆਉਣ ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਸਵਾਗਤ ਹੈ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਵਾਸਤੇ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲੈਕੇ ਆਉਂਦੇ ਸਾਡੀ ਕੋਸ਼ਿਸ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ

ਹਮੇਸ਼ਾ ਹੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਹੀ ਖਬਰ ਤੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕੀਏ ,ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਰਿਹਾ ਕਰੋ ,ਹਮੇਸ਼ਾ ਤਾਜ਼ਾ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰਾਂ ਦੇਖਣ ਵਾਸਤੇ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ਼ ਲਾਈਕ ਜਾਂ ਫੌਲੋ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਤੇ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋੰ ਪਹਿਲਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ