ਏਅਰਹੋਸਟਸ ਦੇ ਨਾਲ ਫਲਾਈਟ ਵਿੱਚ ਨੌਜਵਾਨ ਨੇ ਕੀਤੀ ਅਜਿਹੀ ਹਰਕਤ ਅਵਾਜ਼ਾਂ ਸੁਣਕੇ ਯਾਤਰੀ ਹੋਏ ਸੁੰਨ

ਇਹ ਖਬਰ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਇੱਕ ਫਲਾਈਟ ਵਿੱਚ ਯਾਤਰੀ ਅਤੇ ਏਅਰ ਹੋਸਟੇਸ ਹਿੱਟ ਹੋ ਗਏ।ਰਿਪੋਰਟ ਅਨੁਸਾਰ ਇੱਕ ਮਰਦ ਯਾਤਰੀ ਨੇ ਏਅਰ ਹੋਸਟੇਸ ਨੂੰ ਥੱਪੜ ਮਾਰਿਆ ਅਤੇ ਚਿਹਰੇ ਤੇ ਥੁੱਕਿਆ। ਘਟਨਾ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋਈ ਹੈ। ਰਿਪੋਰਟ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਇਹ ਘਟਨਾ ਬ੍ਰੱਸਲਜ਼ ਏਅਰ ਲਾਈਨ ਦੀ ਉਡਾਣ ਦੀ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਸ ਘਟਨਾ ਤੇ ਅਜੇ ਤੱਕ ਏਅਰ ਲਾਈਨ ਵੱਲੋਂ ਕੋਈ ਜਵਾਬ ਨਹੀ ਆਇਆ ਹੈ। ਤਕਰੀਬਨ 2 ਮਿੰਟ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਇਹ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਕ ਹੋਰ ਫਲਾਈਟ ਸੇਵਾਦਾਰ ਯਾਤਰੀ ਨੂੰ ਸ਼ਾਤ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਹ ਵੀ ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਨੌਜਵਾਨ ਦੀ ਦੰ ਗਿ ਆ ਕਾਰਨ ਪਹਿਲੀ ਏਅਰ ਹੋਸਟੇਸ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਥੱ ਪ ੜ ਵੀ ਮਾਰ ਦਿੱਤਾ।

ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਨੌਜਵਾਨ ਦੀ ਪਤਨੀ ਚੀ ਕ ਦੀ ਹੋਈ ਵੀ ਸੁਣਾਈ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਇਹ ਸਮਝਿਆ ਜਾਦਾ ਹੈ ਕਿ ਹੰ ਗਾ ਮਾ ਉਸ ਸਮੇ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਇਆ ਜਦੋ ਯਾਤਰੀ ਨੇ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਕੀਤੀ ਕਿ ਆਪਣੀ ਮਾ ਨਾਲ ਸਾਹਮਣੇ ਵਾਲੀ ਸੀਟ ਤੇ ਬੈਠਾ ਵਿਅਕਤੀ ਗਲਤ ਵਿਵਹਾਰ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਇਸ ਤੋ ਬਾਅਦ ਇੱਕ ਪੁਰਸ਼ ਫਲਾਈਟ ਸੇਵਾਦਾਰ ਅਤੇ ਇੱਕ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਕਰਤਾ ਮੁਸਾ ਫਰ ਵਿੱਚ ਝੜਪ ਹੋ ਗਈ। ਫਿਰ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਣ ਲਈ ਸੀਨੀੀ ਅਰ ਏਅਰ ਹੋਸਟੇਸ ਆਈ। ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਏਅਰ ਹੋਸਟੇਸ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਬੁਲਾਉਣ ਦੀ ਧਮਕੀ ਵੀ ਦਿੰਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਤੋ ਬਾਅਦ ਯਾਤਰੀ ਅਤੇ ਉਸ ਦੀ ਪਤਨੀ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਸਭ ਫਲਾਈਟ ਸੇਵਾਦਾਰ ਦੇ ਕਾਰਨ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਇਆ ਸੀ।

ਪਰ ਏਅਰ ਹੋਸਟੇਸ ਧ ਮ ਕੀ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਜੇ ਉਹ ਸ਼ਾਤ ਹੋ ਗਏ ਨਹੀ ਤਾ ਉਨਾ ਨੂੰ ਮੁਸ਼ਕਲਾ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਏਗਾ। ਪਰ ਸ਼ਾਤ ਹੋਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਯਾਤਰੀ ਉੱਚੀ ਉੱਚੀ ਚੀਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਏਅਰ ਹੋਸਟੇਸ ਤੋ ਆਪਣੇ ਚਿਹਰੇ ਤੱਕ ਆਪਣਾ ਹੱਥ ਵਧਾਉਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋ ਬਾਅਦ ਏਅਰ ਹੋਸਟੇਸ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਥੱ ਪ ੜ ਮਾ ਰਿ ਆ। ਬਦਲੇ ਵਿਚ ਮਰਦ ਯਾਤਰੀ ਏਅਰ ਹੋਸਟੇਸ ਨੂੰ ਥੱ ਪ ੜ ਵੀ ਮਾ ਰ ਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋ ਬਾਅਦ ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਸ਼ਾਤ ਕਰਨ ਅਤੇ ਯਾਤਰੀ ਨੂੰ ਰੋਕਣ ਲਈ ਦੂਜੇ ਯਾਤਰੀ ਆਪਸ ਵਿਚ ਆ ਗਏ।