ਦੇਖੋ ਕਾਲੇ ਬਾਬੇ ਦਾ ਇੱਕ ਹੋਰ ਨਵਾ ਕਾਰਨਾਮਾ ਜਸਨੀਤ ਕੌਰ ਨਾਲ ਕੀਤਾ !

ਹੈਲੋ ਦੋਸਤੋ ਅੱਜ ਤ ਹਾ ਨੂੰ ਟਿਕ ਟੋਕ ਤੇ ਮਸਹੂਰ ਕਾਲੇ ਬਾਬੇ ਅਤੇ ਜ ਸ ਨੀ ਤ ਕੌਰ ਨਾਮ ਦੀ ਕੁੜੀ ਬਾਰੇ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾ। ਦੋਸ ਤੋ ਤੁਸੀ ਦੇਖਿਆ ਹੋਣਾ ਟਿਕ ਟੋਕ ਤੇ ਕਾਲੇ ਨਾਮ ਦਾ ਇੱਕ ਬੰਦਾ ਜੋ ਕੁਝ ਪਿਛਲੇ ਦਿਨਾ ਤੋ ਕਾ ਫੀ ਗੰ ਦੀ ਆ ਵੀ ਡੀ ਓ ਪਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।ਦੋਸ ਤੋ ਇਸ ਦਾ ਪਤਾ ਚ ਲਣ ਤੇ ਇਹ ਇਗ ਲੈਡ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ। ਅਤੇ ਇਹ ਆ ਪ ਣੀ ਆ ਵੀ ਡੀਓ ਵਿੱਚ ਗੰਦ ਹੀ ਬੋਲਦਾ ਹੈ।ਅਤੇ ਟਿਕ ਟੋਕ ਫੇਮ ਹੋਈ ਰਣ ਜੀਤ ਕੌ ਰ ਭਾਬੀ ਅਤੇ ਜ ਸ ਨੀ ਤ ਕੌਰ ਜਾ ਫਿਰ ਸੜਾ ਜੇ ਠ ਸਭ ਨੂੰ ਹੀ ਗ ਲ ਤ ਬੋਲਿਆ ਹੈ।

ਪਰ ਇਹਨਾ ਨੇ ਵੀ ਅੱਗੋ ਠੋਕ ਕੇ ਜਵਾਬ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਜਿਵੇ ਕੇ ਅਸੀ ਦੇਖ ਰਹੇ ਹਾ ਇਹ ਜਸਨੀਤ ਨਾਮ ਦੀ ਕੁੜੀ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਪੱਗੇ ਲੈ ਰਿਹਾ ਪਰ ਉਸਨੇ ਵੀ ਅੱਗੋ ਬੋਲਣ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਕਸਰ ਨਹੀ ਛੰਡੀ। ਜ ਸ ਨੀ ਤ ਕੌਰ ਅੱਗੋ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਉਹ ਸੰ ਨੀ ਲੇ ਉ ਣ ਵਾਗ ਬਣਾ ਚੁ ਹਿੰ ਦੀ ਹੈ। ਅਤੇ ਉਸ ਦੀ ਵੱਡੀ ਫੈਨ ਵੀ ਹੈ।ਅਤੇ ਉ ਸ ਨੇ ਵੀ ਆਪਣੀ ਵੀ ਡੀ ਓ ਵਿੱਚ ਪੂਰਾ ਇੰ ਜ ਣ ਕੀਤਾ ਹੈ।ਅਤੇ ਇਹ ਦੋਨੇ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਗਲਤ ਬੋਲਕੇ ਫੇਮ ਲੈ ਰਿਹੇ ਹਨ।ਸਾਡੇ ਪੇਜ਼ ਤੇ ਆਉਣ ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਸਵਾਗਤ ਹੈ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਵਾਸਤੇ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲੈਕੇ ਆਉਂਦੇ ਸਾਡੀ ਕੋਸ਼ਿਸ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ

ਹਮੇਸ਼ਾ ਹੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਹੀ ਖਬਰ ਤੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕੀਏ ,ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਰਿਹਾ ਕਰੋ ,ਹਮੇਸ਼ਾ ਤਾਜ਼ਾ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰਾਂ ਦੇਖਣ ਵਾਸਤੇ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ਼ ਲਾਈਕ ਜਾਂ ਫੌਲੋ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਤੇ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋੰ ਪਹਿਲਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ