ਦੋਸਤ ਦੀ ਪਤਨੀ ਨਾਲ ਬਿਸਤਰ ਤੇ ਮਨਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਰੰ ਗ ਰ ਲੀ ਆਂ ਪਤੀ ਨੇ ਫੜੇ ਰੰਗੇ ਹੱਥੀਂ

ਅੱਜ ਕੱਲ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਨਜਾਇਜ ਰਿਸ਼ਤਿਆ ਕਰਕੇ ਘਰਾ ਦੇ ਘਰ ਉਝੜਦੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ।ਜਿਸ ਧਰਾ ਹੇਠ ਪਤੀ ਜਾ ਪਤਨੀ ਵਲੋ ਨ ਜਾ ਇ ਸ ਸ ਬੰ ਧ ਬਣਾਉਣ ਤੇ ਕੇ ਸ ਦਰਜ ਹੋ ਜਾਦੇ ਹਨ।ਉਹ ਵੀ ਸਰਕਾਰ ਵਲੋ ਹਟਾ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਹਨ।ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਨਜਾ-ਇਸ ਰਿਸ਼ ਤਿ ਆ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਦਿਨ ਪ੍ਰੀਤ ਦਿਨ ਵੱਧਦੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।ਪਤੀ ਅਤੇ ਪਤੀ ਦਾ ਇੱਕ ਅਜਿਹਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਜੋ ਕਿ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਾਮ ਦੇ ਬਹੁਤ ਬਰੀਕ ਧਾਗੇ ਦੀ ਤਰਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।ਜੇਕਰ ਇਹ ਟੁੱਟ ਜਾਵੇ ਤਾ ਸਾਰੀ ਉਮਰ ਲਈ ਨਹੀ ਜੁੜਦੇ ਨਜਾਇਜ ਰਿਸ਼ਤਿਆ ਦਾ

ਵੱਧਣਾ ਸਾਹਿਦ ਮੁਲਕ ਵਿੱਚ ਵੱਧ ਰਹੀ ਮਹਿੰਗਾਈ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿਉਕਿ ਔਰਤ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਵੀ ਚਾਹਿਦਾ ਨਾਲ ਦੇ ਨਾਲ ਉਸਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸ਼ੋਕ ਪੂਰੇ ਕਰਨ ਦੀ ਇੱਕ ਤਮਾ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਖੈਰ ਅੱਜ ਅਸੀ ਇੱਕ ਅਜਿਹੀ ਹੀ ਘਟਨਾ ਨੂੰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਜਿੱਥੇ ਇੱਕ ਔਰਤ ਨੇ ਸਮਾਜਿਕ ਰਿਸ਼ਤਿਆ ਅਨੁਸਾਰ ਆਪਣੇ ਮਾ ਬਾਪ ਦੇ ਕਹਿਣੇ ਅਨੁਸਾਰ ਵਿਆਹ ਤਾ ਕੁਰਵਾ ਲਿਆ ਸੀ ਪਰ ਉਸਦੇ ਦਿਲ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦਾ ਕੌਈ ਹੋਰ ਸੀ ਜੋ ਕੇ ਉਸਨੂੰ ਪਿਆਰ ਦੇ ਨਾਲ ਸ਼ੋਕ ਵੀ ਪੂਰੇ ਕੁਵਾਉਦਾ ਸੀ।ਪਰ ਉਹ ਲੜਕੀ ਨਾਮ ਦੀ ਹੀ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਨਾਲ ਸ ਰੀ ਰ ਸ ਬੰ ਧ ਬਣਾਉਦੀ ਸੀ।ਪਰ ਜਦੋ ਉਸ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਪਿਆਰ ਉਸਨੂੰ ਮਿਲਦਾ ਉਸ ਨਾਲ ਸਰੀਰ ਸ ਬੰ ਧ ਬਣਾਕੇ ਖੁਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਸੀ।ਇਹ ਕਾਹਣੀ ਹਰਿਆਣਾ ਦੇ ਕੈਥਲ ਦੀ ਹੈ।

ਸਾਡੇ ਪੇਜ਼ ਤੇ ਆਉਣ ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਸਵਾਗਤ ਹੈ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਵਾਸਤੇ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲੈਕੇ ਆਉਂਦੇ ਸਾਡੀ ਕੋਸ਼ਿਸ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਹਮੇਸ਼ਾ ਹੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਹੀ ਖਬਰ ਤੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕੀਏ ,ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਰਿਹਾ ਕਰੋ ,ਹਮੇਸ਼ਾ ਤਾਜ਼ਾ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰਾਂ ਦੇਖਣ ਵਾਸਤੇ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ਼ ਲਾਈਕ ਜਾਂ ਫੌਲੋ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਤੇ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋੰ ਪਹਿਲਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ