ਪਤੀ ਦੀ ਮੌ ਤ ਦੇ ਇੱਕ ਸਾਲ ਬਾਅਦ ਪਤਨੀ ਹੋਈ ਗ ਰ ਭ ਵ ਤੀ ਸੱਚ ਸੁਣ ਸਭ ਨੂੰ ਲੱਗਾ ਝਟਕਾ

ਅੱਜ ਦੀ ਇਹ ਕਹਾਣੀ ਵਿ ਧ ਵਾ ਔਰਤ ਦੀ ਹੈ।ਜਿਸ ਦੇ ਪਤੀ ਗੁ ਜ ਰੇ ਹੋਏ ਇੱਕ ਸਾਲ ਹੋ ਚੁੱਕਾ ਸੀ।ਪਰ ਇਸ ਔਰਤ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਅਜਿਹੀ ਗੱਲ ਸਾਝੀ ਕੀਤੀ ਜਿਸ ਨਾਲ ਕੇ ਪੂਰੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਹੋ ਸ਼ ਉ ਡ ਗਏ।ਸੋ ਦੋਸਤੋ ਪੂਰੀ ਕਹਾਣੀ ਬਾਰੇ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਨ।ਇੱਕ ਵਿ ਧ ਵਾ ਔਰਤ ਨੇ ਆਪਣੀ ਸੱਸ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਕੇ ਉਹ ਤਿੰਨ ਮਹੀਨਿਆ ਦੀ ਗ ਰ ਭ ਵ ਤੀ ਹੈ। ਤਾ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਦਮ ਹ ੜ ਕ ਮ ਮੰਚ ਗਈ। ਸੁਮਾਜ ਵਿੱਚ ਜਿਵੇ ਭੂ ਚਾ ਲ ਆ ਗਿਆ ਹੋਵੇ।ਲੋਕਾ ਨੇ ਪਚਾਇਤ ਇੱਕਠੀ ਕੀਤੀ ਤਾ ਕੇ ਇਸ ਵਿਧਵਾ ਔਰਤ ਤੋ ਜਾਣਿਆ ਜਾਵੇ ਕੇ ਇਸ ਬੱਚੇ ਦਾ ਪਿ ਤਾ ਹੈ ਕੌਣ

ਭਰੀ ਪਚਾਇੰਤ ਵਿੱਚ ਵਿ ਧ ਵਾ ਔਰਤ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕੇ ਉਹ ਤਿੰਨ ਮਹਿਨੇ ਪਹਿਲਾ ਪਰਿਆਗ ਰਾਜ ਵਿੱਚ ਤਿਰਵਾਣੀ ਸੰਗਮ ਵਿੱਚ ਇਸਨਾਨ ਕਰਨ ਗਈ ਸੀ।ਇਸਨਾਨ ਕਰਦੇ ਸਮੇ ਉਹ ਗੰਗਾ ਪੂਜਾ ਕਰ ਰਹੀ ਸੀ। ਉਸਨੇ ਜਦੋ ਗੰਗਾ ਦਾ ਪਾਣੀ ਤਿੰਨ ਬਾਰ ਪੀਤਾ ਸੀ ਤਾ ਉਸੀ ਸਮੇ ਉੱਥੇ ਮਜੂਦ ਇੱਕ ਮਾਹਾ ਰੀਸ਼ੀ ਦਾ ਬੀ ਰ ਜ ਨਿਕਲ ਗਿਆ ਸੀ ਜਿਉਦੋ ਪੂਜਾ ਕਰਦੇ ਸਮੇ ਮੈ ਚੂਲੀ ਨਾਲ ਪਾਣੀ ਪੀਤਾ ਸੀ ਤਾ ਉਹਨਾ ਦਾ ਬ ਰੀ ਜ ਮੇਰੇ ਚੂਲੀ ਵਾਲੇ ਪਾਣੀ ਵਿੱਚ ਆ ਗਿਆ ਸੀ ਤੇ ਮੇਰੇ ਅੰਦਰ ਚਲ ਗਿਆ ਸੀ। ਤੇ ਮੈ ਗ ਰ ਭ ਵ ਤੀ ਹੋ ਗਈ ਸੀ।ਸਰਪੰਚ ਨੇ ਕਿਹਾ ਇਵੇ ਨਹੀ ਹੋ ਸਕਦਾ।

ਸਾਡੇ ਪੇਜ਼ ਤੇ ਆਉਣ ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਸਵਾਗਤ ਹੈ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਵਾਸਤੇ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲੈਕੇ ਆਉਂਦੇ ਸਾਡੀ ਕੋਸ਼ਿਸ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਹਮੇਸ਼ਾ ਹੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਹੀ ਖਬਰ ਤੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕੀਏ ,ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਰਿਹਾ ਕਰੋ ,ਹਮੇਸ਼ਾ ਤਾਜ਼ਾ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰਾਂ ਦੇਖਣ ਵਾਸਤੇ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ਼ ਲਾਈਕ ਜਾਂ ਫੌਲੋ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਤੇ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋੰ ਪਹਿਲਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ