ਵਿ ਆ ਹ ਤੋ ਪਹਿਲਾ ਕਿਵੇ ਮੁੰ ਡੇ ਕੁ ੜੀ ਆਂ ਬਣਾ ਲੈਂਦੇ ਹਨ ਸ ਰੀ ਰ ਕ ਸੰ ਬੰ ਧ ਫੇਰ

ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਆਉ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦੇ ਹਾ ਜਿਵੇ ਕਿ ਤੁਸੀ ਜਾਣਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅੱਜ ਕੱਲ ਮੁੰਡੇ ਕੁੜੀਆਂ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਰਿ ਸ਼ ਤਿ ਆਂ ਵਿੱਚ ਬੱਝ ਜਾਦੇ ਹਨ। ਤੇ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਪੈਕੇ ਆਪਣੀਆਂ ਹੱ ਦਾ ਕ ਰਾ ਸ ਕਰ ਲੈਂਦੇ ਹਨ ਅੱਜ ਕੱਲ ਹਰ ਕੋਈ ਮੁੰਡਾ ਇਹੀ ਗੱਲ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਮੇਰੀ ਪਤਨੀ ਪਿਆਰ ਦੇ ਚੱ ਕ ਰਾ ਤੋ ਦੂਰ ਹੋਵੇ ਤੇ

ਉਹ ਕਿਸੇ ਦੇ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਨਾ ਪਈ ਹੋਵੇ। ਪਰ ਨੌਜਵਾਨ ਅਕਸਰ ਇਹ ਵੇਖਦੇ ਹਨ ਉਹਨਾ ਦੀ ਕਾਫੀ ਕੁੜੀਆਂ ਨਾਲ ਦੋਸਤੀ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੀ ਹ ਵ ਸ ਪੂਰੀ ਕਰ ਸਕਣ। ਪਰ ਕੁ ੜੀ ਆਂ ਨੂੰ ਵੀ ਇਹ ਗੱਲ ਸੋਚਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ ਜੇਕਰ ਉਹਨਾ ਨੂੰ ਪਤਾ ਹੈ ਕਿ ਜਿਸ ਇਨਸਾਨ ਨੂੰ ਇਹ ਪਿਆਰ ਕਰਦੀ ਹੈ ਤੇ ਉਹਨਾ ਦਾ ਵਿਆਹ ਸੰਭਵ ਨਹੀ ਹੈ।ਤੇ ਫਿਰ ਉਹ ਕਿਉ ਆਪਣੀਆਂ ਹੱ ਦਾਂ ਨੂੰ ਲੰਘ ਜਾਦੀਆਂ ਹਨ। ਕੀ ਸ ਰੀ ਰ ਕ ਰਿ ਸ਼ ਤਿ ਆਂ ਨਾਲ ਹੀ ਪਿਆਰ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਸਾਡੇ ਪੇਜ਼ ਤੇ ਆਉਣ ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਸਵਾਗਤ ਹੈ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਵਾਸਤੇ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲੈਕੇ ਆਉਂਦੇ ਸਾਡੀ ਕੋਸ਼ਿਸ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ

ਹਮੇਸ਼ਾ ਹੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਸਹੀ ਖਬਰ ਤੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕੀਏ ,ਤੁਸੀਂ ਸਾਡੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਰਿਹਾ ਕਰੋ ,ਹਮੇਸ਼ਾ ਤਾਜ਼ਾ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਖਬਰਾਂ ਦੇਖਣ ਵਾਸਤੇ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ਼ ਲਾਈਕ ਜਾਂ ਫੌਲੋ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਇਸ ਨੂੰ ਲਾਈਕ ਕਰੋ ਤੇ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਭ ਤੋੰ ਪਹਿਲਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ