ਪ੍ਰੇਮੀ ਨਾਲ ਨ ਜ਼ਾ ਇ ਜ਼ ਸੰ ਬੰ ਧ ਬਣੇ ਨਵ ਵਿਆਹੁਤਾ ਲਈ

ਪੂਰੀ ਖਬਰ ਨੀਚੇ ਜਾਕੇ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖੋ।ਪਟਿਆਲਾ ਦੀ ਸਭ ਤਹਿਸੀਲ ਕਾਨੋਅਰ ਦੇ ਨਾਲ ਲੱਗਦੇ ਪਿੰਡ ਕਾਮੀਖੁਰਜ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵਿ ਆ ਹ ਤਾ ਦੀ ਭੇਦ ਭਰੇ ਹਾ ਲਾ ਤਾ ਵਿੱਚ ਕ ਤ ਲ ਹੋਣ ਦਾ ਮਾਮਲਾ ਸਾਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ। ਸੂਤਰਾ ਤੋ ਮਿਲੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅ ਨੁ ਸਾ ਰ ਜੀਦੋ ਔਰਤ ਦਾ ਕ ਤ ਲ ਹੋਇਆ ਤਾ ਉਸਦੇ ਦੋਨੇ ਬੱਚੇ ਅਤੇ ਪਤੀ ਘਰ ਹੀ ਸਨ।ਦਸ ਕੁ ਸਾਲ ਪਹਿਲਾ ਮ੍ਰਿ ਤ ਕ ਫਾਜਲ ਬੇ ਗ ਮ ਦਾ ਵਿਆਹ ਪੁਖਤ ਪਿੰਡ ਦੇ ਲੱਕੀ ਖਾਨ ਨਾਲ ਹੋਇਆ ਸੀ।

ਜਿਨਾ ਦੇ ਘਰ 2 ਧੀਆ ਨੇ ਜਨਮ ਲਿਆ ਅਤੇ ਇੱਕ ਦੀ ਉਮਰ 7 ਸਾਲ ਅਤੇ ਦੂਜੀ ਦੀ ਉਮਰ 5 ਸਾ ਲ ਦੱਸੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।ਉੱਥੇ ਹੀ ਇਸ ਪੂਰੇ ਮਾਮਲੇ ਤੇ ਮ੍ਰਿ ਤ ਕ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਮੈਬਰਾ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕੇ ਦੋ ਸ਼ੀ ਉਪਰ ਬਣਦੀ ਕ ਰ ਵਾ ਈ ਕੀਤੀ ਜਾਣੀ ਅਤੇ ਉਹਨਾ ਬਣਦਾ ਇਨਸਾਫ ਦੁਆ ਜਾਵੇ।ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਕਾਨੋਅਰ ਦੀ ਪੁਲਿਸ ਜਾਚ ਕਰ ਰਹੀ ਸੂਤਰਾ ਅਨੁਸਾਰ ਮਿਲੀ ਜਾ ਣ ਕਾ ਰੀ ਮੁਤਾਬਿਕ ਇਹ ਮਾਮਲਾ ਪ੍ਰੇਮ ਸ ਬੰ ਧਾ ਦਾ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

ਮ੍ਰਿ ਤ ਕ ਦੇਹ ਨੂੰ ਸਰਕਾਰੀ ਹਸਤਾਲ ਦੇ ਮੂ ਰ ਚੀ ਸ ਵਿੱਚ ਭੇਜ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।ਉੱਥੇ ਹੀ ਜਾਚ ਅ ਧਿ ਕਾ ਰੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਹੈ ਕਿ ਵਿਆਤਾ ਦੇ ਪਤੀ ਵਲੋ ਚਲਦੇ ਪ੍ਰੇਮ ਸ ਬੰ ਧਾ ਕਰਕੇ ਸਿਰ ਵਿੱਚ ਰਾ ਡ ਮਾ ਰ ਕੇ ਕ ਤ ਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ।ਪੁਲਿਸ ਹੁਣ ਦੋਨਾ ਧਿਰਾ ਦਾ ਪੱਖ ਲੈ ਕਿ ਜਾਚ ਸੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰ ਹਿ ਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਅੱਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆਂ ਲੈਣਾ ਚਾ ਹੁੰ ਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ