22 ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਇਸ ਕੁੜੀ ਦੇ ਕਾਰਨਾਮੇ ਜਾਣਕੇ ਰਹਿ ਜਾਵੋਗੇ ਤੁਸੀ ਵੀ ਹੈਰਾਨ

22 ਸਾਲਾਂ ਦੀ ੲਿਸ ਕੁੜੀ ਦਾ ਕਾਰਨਾਮਾ ਦੇਖ ਕੇ ਤੁਸੀ ਵੀ ਰਹਿ ਜਾੳੁਗੇ ਹੈਰਾਨ, ਫੇਸਬੁੱਕ ਅੱਜ ਦੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਹਰ ਕੋੲੀ ਚਲਾੳੁਂਦਾ ਹੈ, ਤੇ ਬਹੁਤ ਲੋਕ ਫੇਸਬੁੱਕ ਦੇ ਜਰਿੲੇ ੲਿੱਕ ਦੂਜੇ ਨਾਲ ਜੁੜ ਜਾਦੇਂ ਨੇ ਪਰ ਕੲੀ ਵਾਰ ੲਿਹ ਦੋਸਤੀ ਬਹਤ ਮਹਿੰਗੀ ਪੈ ਜਾਦੀਂ ਹੈ, ਅਜਿਹਾ ਹੀ ੲਿੱਕ ਮਾਮਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਅਾੲਿਅਾ ਹੈ, ਜਿੱਥੇ ਕਿ ੲਿੱਕ ਲੜਕੀ ਵੱਲੋਂ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਮੁੰਡਿਅਾਂ ਨਾਲ ਦੋਸਤੀ ਕਰਕੇ ੳੁਹਨਾਂ ਨੂੰ ਨੋਕਰੀ ਦਵਾੳੁਣ ਤੇ ਵਿਅਾਹ ਕਰਵਾੳੁਣ ਦਾ ਝਾਸਾਂ ਦਿੱਤਾ ਹੈ, ਰੋਪੜ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਫੇਸਬੁੱਕ ਤੇ ਦੋਸਤ ਬਣਾ ਕੇ ਠਗਣ ਵਾਲੀ ਲੜਕੀ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਕੀਤਾ ਹੈ

ਠਗੀ ਮਾਰਨ ਵਾਲੀ ਇਸ 22 ਸਾਲਾ ਪਲਵੀ ਰਾਣੀ ਉਰਫ਼ ਮਿੱਠੀ ਵਾਸੀ ਦਬਖੇਥਾ ਥਾਣਾ ਨੰਗਲ ਵਜੋਂ ਹੋਈ ਹੈ। ਇਹ ਲੜਕੀ ਰੋਪੜ ਦੇ ਪਿੰਡ ਲੋਧੀਮਾਜਰਾ ਦੇ ਮਨਜੀਤ ਸਿੰਘ ਨਾਮ ਦੇ ਲੜਕੇ ਨਾਲ ਵੀ ਨੌਕਰੀ ਦਿਵਾਉਣ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਚ 50 ਹਜ਼ਾਰ ਦੀ ਠੱਗੀ ਮਾਰ ਚੁੱਕੀ ਹੈ। ਜਿੱਥੇ ਅੱਜ ਸ਼ੋਸਲ ਮੀਡਿਅਾ ਨੇ ਸਾਰਿਅਾਂ ਦੁਨੀਅਾਂ ਨੂੰ ਅਾਪਸ ਵਿੱਚ ਜੋੜਿਅਾਂ ਹੈ, ੳੁੱਥੇ ਹੀ ਕੁਝ ਲੋਕ ੲਿਸ ਦਾ ਗਲਤ ੲਿਸਤੇਮਾਲ ਵੀ ਕਰਦੇ ਹਨ,

ਜਿਸ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਮਾੜੇ ਨਿਕਲਦੇ ਹਨ, ਤੇ ਮਾਪਿਅਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਅਾਪਣੇ ਬੱਚਿਅਾਂ ਦੀਅਾਂ ਗਲਤ ਗਤੀਵਿਧੀ ਵੱਲ ਧਿਅਾਨ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ,ਸਾਡੀ ਕੋਸ਼ਿਸ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਹੁੰਦੀ,ਤਾਜ਼ਾਂ ਖਬਰਾ ਤੇ ਵੀਡਿਓ ਦੇਖਣ ਲੲੀ ਸਾਡਾ ਪੇਜ਼ ਲਾੲਿਕ ਕਰੋ